ผลบาสเกตบอลสด 7m

เว็บไซต์ที่รวบรวม ผลบาสเกตบอลสด 7m livescores ภาษาไทย รวดเร์วทันใจ อัพเดทตลอด 24 ชั่วโมง มีตารางแข่งบาส โปรแกรมบาส คะแนน ชาย หญิง ให้สาวกบาสเกตบอลกันแบบฟรีๆ และยังมีผลบาสสดย้อนหลัง เมื่อคืน วันนี้ ทุกเกม ทุกคู่ ทุกแมช ทุกลีก เช่น NBA Liga A NBL NBB CBA LNB BBL Pro A KBL NCAA และอื่นๆทั่วโลก

วันที่ 17 มกราคม 2021

Argentina: Liga A

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
05:00 FT Hispano Americano Hispano Americano 80 18 22 22 18 -
Ferro Ferro 65 18 9 20 21 -
05:00 FT Obras Sanitarias Obras Sanitarias 63 19 14 19 11 -
Weber Bahia Weber Bahia 56 19 9 13 18 -
07:30 - San Lorenzo San Lorenzo - - - - - -
Penarol Penarol - - - - - -
21:00 - Olimpico Olimpico - - - - - -
La Union La Union - - - - - -

Australia: NBL

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
11:00 Pst Adelaide 36ers Adelaide 36ers - - - - - -
Sydney Kings Sydney Kings - - - - - -
11:00 - Adelaide 36ers Adelaide 36ers - - - - - -
South East Melbourne Phoenix South East Melbourne Phoenix - - - - - -
11:00 Pst Cairns Taipans Cairns Taipans - - - - - -
Illawarra Hawks Illawarra Hawks - - - - - -
13:00 Pst Perth Wildcats Perth Wildcats - - - - - -
New Zealand Breakers New Zealand Breakers - - - - - -

Belarus: Premier League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
18:00 - Borisfen Mogilev Borisfen Mogilev - - - - - -
Gomel Gomel - - - - - -

Bosnia and Herzegovina: Prvenstvo BiH

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
00:00 - Kakanj Kakanj - - - - - -
Sloboda Sloboda - - - - - -

China: CBA

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
10:00 - Nanjing Tongxi Nanjing Tongxi - - - - - -
Xinjiang Xinjiang - - - - - -
10:00 - Tianjin Tianjin - - - - - -
Guandong Guandong - - - - - -
14:30 - Sichuan Sichuan - - - - - -
Jilin Jilin - - - - - -
14:30 - Zhejiang Lions Zhejiang Lions - - - - - -
Shanghai Shanghai - - - - - -
19:00 - Beikong Beikong - - - - - -
Fujian Fujian - - - - - -
19:00 - Shandong Shandong - - - - - -
Shenzhen Aviators Shenzhen Aviators - - - - - -

Croatia: Premijer liga

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:00 - KK Gorica KK Gorica - - - - - -
Vros Osijek Vros Osijek - - - - - -
23:00 - Split Split - - - - - -
Dubrava Dubrava - - - - - -
01:00 - Cibona Cibona - - - - - -
Skrljevo Skrljevo - - - - - -

Cyprus: Division A

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
22:00 - Apoel Apoel - - - - - -
Apollon Limassol Apollon Limassol - - - - - -

Denmark: Basketligaen

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
21:00 - Team FOG Naestved Team FOG Naestved - - - - - -
EBAA EBAA - - - - - -
22:00 - Vaerlose BBK Vaerlose BBK - - - - - -
Svendborg Svendborg - - - - - -

Europe: Eurohold Balkan League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:30 - Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem - - - - - -
Maccabi Rishon Lezion Maccabi Rishon Lezion - - - - - -

Europe: ABA League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:00 - Zadar Zadar - - - - - -
Mega Bemax Mega Bemax - - - - - -
01:00 - Igokea Aleksandrovac Igokea Aleksandrovac - - - - - -
KK Krka Novo Mesto KK Krka Novo Mesto - - - - - -
03:00 Awd Petrol Olimpija Petrol Olimpija 20 0 0 0 0 -
Primorska Primorska 0 0 0 0 0 -

France: LNB

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:00 Pst ASVEL ASVEL - - - - - -
Cholet Cholet - - - - - -
23:00 - Chalon/Saone Chalon/Saone - - - - - -
ASVEL ASVEL - - - - - -

France: Pro B

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:00 Pst St. Quentin St. Quentin - - - - - -
Gries Gries - - - - - -

Germany: BBL

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
21:00 - Oldenburg Oldenburg - - - - - -
Mitteldeutscher Mitteldeutscher - - - - - -
21:00 - Bayern Bayern - - - - - -
Hamburg Towers Hamburg Towers - - - - - -
21:00 - Frankfurt Frankfurt - - - - - -
Würzburg Würzburg - - - - - -
00:00 - Gottingen Gottingen - - - - - -
Ulm Ulm - - - - - -
02:30 - Braunschweig Braunschweig - - - - - -
Alba Berlin Alba Berlin - - - - - -

Germany: Pro A

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
22:00 - Rostock Rostock - - - - - -
Tubingen Tubingen - - - - - -
22:30 - Jena Jena - - - - - -
Kirchheim Kirchheim - - - - - -
23:00 - Heidelberg Heidelberg - - - - - -
Bayer Giants Leverkusen Bayer Giants Leverkusen - - - - - -
23:00 - TBB Trier TBB Trier - - - - - -
Phoenix Hagen Phoenix Hagen - - - - - -

Greece: Basket League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:00 - Aris Aris - - - - - -
Panathinaikos Panathinaikos - - - - - -

Indonesia: IBL

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
11:00 Pst Pelita Jaya Pelita Jaya - - - - - -
Louvre Surabaya Louvre Surabaya - - - - - -
14:00 Pst Pacific Caesar Surabaya Pacific Caesar Surabaya - - - - - -
Satya Wacana Salatiga Satya Wacana Salatiga - - - - - -
17:00 Pst NSH Jakarta NSH Jakarta - - - - - -
Satria Muda Pertamina Satria Muda Pertamina - - - - - -
20:00 Pst Prawira Bandung Prawira Bandung - - - - - -
Hangtuah Hangtuah - - - - - -

Italy: A2

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
22:00 - Trapani Trapani - - - - - -
Bergamo Basket 2014 Bergamo Basket 2014 - - - - - -
23:00 - Baltur Cento Baltur Cento - - - - - -
Basket Ravenna Basket Ravenna - - - - - -
23:00 - Latina Latina - - - - - -
Forli Forli - - - - - -
00:00 - Biella Biella - - - - - -
Udine Udine - - - - - -
00:00 Pst Reale Mutua Torino Reale Mutua Torino - - - - - -
Tezenis Verona Tezenis Verona - - - - - -
00:00 - Chieti Basket 1974 Chieti Basket 1974 - - - - - -
Eurobasket Roma Eurobasket Roma - - - - - -
00:00 - Derthona Basket Derthona Basket - - - - - -
JB Monferrato JB Monferrato - - - - - -
00:00 - SS Basket Napoli SS Basket Napoli - - - - - -
NPC Rieti NPC Rieti - - - - - -
00:00 - Pistoia Pistoia - - - - - -
Carife Ferrara Carife Ferrara - - - - - -
00:00 - San Severo San Severo - - - - - -
Stella Azzurra Roma Stella Azzurra Roma - - - - - -
00:00 - Treviglio Treviglio - - - - - -
Urania Basket Milano Urania Basket Milano - - - - - -
00:00 - U.C.C. Casalpusterlengo U.C.C. Casalpusterlengo - - - - - -
Mantovana Mantovana - - - - - -

Italy: Lega A

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
18:00 - Olimpia Milano Olimpia Milano - - - - - -
Reggiana Reggiana - - - - - -
21:00 - Cremona Cremona - - - - - -
Pall. Trieste Pall. Trieste - - - - - -
23:00 - Cantu Cantu - - - - - -
Bologna Bologna - - - - - -
23:15 - Brindisi Brindisi - - - - - -
Venezia Venezia - - - - - -
00:15 - Brescia Brescia - - - - - -
Varese Varese - - - - - -
01:00 - Sassari Sassari - - - - - -
Pesaro Pesaro - - - - - -
02:45 - Trento Trento - - - - - -
Treviso Treviso - - - - - -

Italy: Serie A Women

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
00:00 - Battipaglia W Battipaglia W - - - - - -
Broni W Broni W - - - - - -
00:00 - Lucca W Lucca W - - - - - -
BK Costa W BK Costa W - - - - - -
00:00 - San Martino W San Martino W - - - - - -
San Giovanni W San Giovanni W - - - - - -
00:00 - Vigarano W Vigarano W - - - - - -
Virtus Bologna W Virtus Bologna W - - - - - -

Kazakhstan: National League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
19:00 - Tobol Kostanay Tobol Kostanay - - - - - -
Astana Astana - - - - - -

Lithuania: Lithuania Cup

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
21:00 - Neptunas Neptunas - - - - - -
Siauliai Siauliai - - - - - -

Netherlands: Dutch Basketball League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
22:00 - Yoast United Yoast United - - - - - -
Landstede Basketbal Zwolle Landstede Basketbal Zwolle - - - - - -

North Macedonia: Super League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:00 - Crn Drim Crn Drim - - - - - -
KK Kozuv KK Kozuv - - - - - -

Norway: BLNO

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
21:00 - Kongsberg Miners Kongsberg Miners - - - - - -
Fyllingen Fyllingen - - - - - -
21:00 - Tromso Storm Tromso Storm - - - - - -
Centrum Tigers Centrum Tigers - - - - - -
23:00 - Ammerud Ammerud - - - - - -
Nidaros Jets Nidaros Jets - - - - - -

Norway: Kvinneligaen

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
22:00 - Hoybraten W Hoybraten W - - - - - -
Ulriken W Ulriken W - - - - - -

Poland: Energa Basket Liga

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:35 - Legia Warszawa Legia Warszawa - - - - - -
Anwil Wloclawek Anwil Wloclawek - - - - - -
01:30 - King Szczecin King Szczecin - - - - - -
Asseco Gdynia Asseco Gdynia - - - - - -

Poland: Energa Basket Liga - Women

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
00:00 - AZS Poznan W AZS Poznan W - - - - - -
Sleza Wroclaw W Sleza Wroclaw W - - - - - -

Portugal: LPB

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
18:30 - Academia Academia - - - - - -
Lusitania Lusitania - - - - - -
22:00 - Maia Basket Club Maia Basket Club - - - - - -
Sporting CP Sporting CP - - - - - -
23:00 - Madeira Madeira - - - - - -
Esgueira/Oli Esgueira/Oli - - - - - -
23:00 - Ovarense Ovarense - - - - - -
Barreirense Barreirense - - - - - -
01:00 - Galitos Galitos - - - - - -
Oliveirense Oliveirense - - - - - -
01:00 - Imortal/Algarexperienc Imortal/Algarexperienc - - - - - -
Benfica Benfica - - - - - -
01:00 - Vitoria Vitoria - - - - - -
FC Porto FC Porto - - - - - -

Russia: VTB United League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
17:00 - Enisey Enisey - - - - - -
Parma Parma - - - - - -
19:00 - Tsmoki Minsk Tsmoki Minsk - - - - - -
Zielona Gora Zielona Gora - - - - - -
19:00 - Khimki Khimki - - - - - -
Unics Kazan Unics Kazan - - - - - -

Russia: Premier League Women

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
19:00 - Dynamo Moscow W Dynamo Moscow W - - - - - -
Dynamo Novosibirsk W Dynamo Novosibirsk W - - - - - -

Serbia: First League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
23:00 - Radnicki Radnicki - - - - - -
Novi Pazar Novi Pazar - - - - - -
00:00 - Zlatibor Zlatibor - - - - - -
Napredak Napredak - - - - - -

South Korea: WKBL

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
16:00 - KB Stars W KB Stars W - - - - - -
Blue Minx W Blue Minx W - - - - - -

Spain: ACB

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
18:30 - Andorra Andorra - - - - - -
Bilbao Basket Bilbao Basket - - - - - -
18:30 - Baskonia Baskonia - - - - - -
Real Betis Real Betis - - - - - -
23:00 Pst Obradoiro CAB Obradoiro CAB - - - - - -
Real Madrid Real Madrid - - - - - -
00:00 Pst Barcelona Barcelona - - - - - -
Estudiantes Estudiantes - - - - - -
00:00 - San Pablo Burgos San Pablo Burgos - - - - - -
Valencia Valencia - - - - - -

Spain: LEB Oro

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
18:00 - CB Valladolid CB Valladolid - - - - - -
Cafes Candelas Breogan Cafes Candelas Breogan - - - - - -
18:15 - Lleida Basquetbol Lleida Basquetbol - - - - - -
Palma Air Europa Palma Air Europa - - - - - -

Switzerland: SB League

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
22:00 - Lugano Tigers Lugano Tigers - - - - - -
Bbc Nyon Bbc Nyon - - - - - -

Turkey: Super Ligi

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
17:00 - Fenerbahce Ulker Fenerbahce Ulker - - - - - -
Besiktas CT Besiktas CT - - - - - -
19:15 - Turk Telekom Turk Telekom - - - - - -
Anadolu Efes SK Anadolu Efes SK - - - - - -
21:30 - Bahcesehir Koleji Bahcesehir Koleji - - - - - -
Darussafaka Ct Darussafaka Ct - - - - - -
00:00 - Pinar Karsiyaka Pinar Karsiyaka - - - - - -
Gaziantep B.B. Gaziantep B.B. - - - - - -

USA: NBA

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
05:15 FT San Antonio Spurs San Antonio Spurs 103 21 29 25 28 -
Houston Rockets Houston Rockets 91 21 23 19 19 -
06:00 FT Brooklyn Nets Brooklyn Nets 122 29 23 32 38 -
Orlando Magic Orlando Magic 115 29 24 33 32 -
07:30 Q3 Toronto Raptors Toronto Raptors 71 31 35 5 - -
Charlotte Hornets Charlotte Hornets 76 31 37 12 - -
08:00 Q2 Memphis Grizzlies Memphis Grizzlies 50 25 25 - - -
Philadelphia 76ers Philadelphia 76ers 51 25 25 - - -
08:00 Q2 Miami Heat Miami Heat 42 23 19 - - -
Detroit Pistons Detroit Pistons 42 23 13 - - -
09:00 Pst Phoenix Suns Phoenix Suns - - - - - -
Indiana Pacers Indiana Pacers - - - - - -
10:00 - Portland Trailblazers Portland Trailblazers - - - - - -
Atlanta Hawks Atlanta Hawks - - - - - -
01:00 - Boston Celtics Boston Celtics - - - - - -
New York Knicks New York Knicks - - - - - -
02:00 Pst Washington Wizards Washington Wizards - - - - - -
Cleveland Cavaliers Cleveland Cavaliers - - - - - -
03:00 - Dallas Mavericks Dallas Mavericks - - - - - -
Chicago Bulls Chicago Bulls - - - - - -

USA: NCAA

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
05:00 FT Albany Albany 83 - 45 - 38 -
NJIT NJIT 75 - 42 - 33 -
05:00 FT Arkansas-Little Rock Arkansas-Little Rock 56 - 34 - 22 -
Texas State Texas State 67 - 40 - 27 -
05:00 FT Arkansas State Arkansas State 93 - 39 - 54 -
Louisiana Monroe Louisiana Monroe 72 - 36 - 36 -
05:00 FT Central Arkansas Central Arkansas 72 - 42 - 30 -
Nicholls State Nicholls State 74 - 40 - 34 -
05:00 FT Delaware State Delaware State 76 - 33 - 43 -
Norfolk State Norfolk State 87 - 38 - 49 -
05:00 AOT Eastern Illinois Eastern Illinois 85 - 38 - 36 11
Eastern Kentucky Eastern Kentucky 93 - 41 - 33 19
05:00 FT Jacksonville State Jacksonville State 91 - 45 - 46 -
Belmont Belmont 98 - 43 - 55 -
05:00 FT Marist Marist 52 - 26 - 26 -
Fairfield Fairfield 55 - 33 - 22 -
05:00 FT Monmouth Monmouth 70 - 35 - 35 -
Quinnipiac Quinnipiac 63 - 33 - 30 -
05:00 Pst SIU Edwardsville SIU Edwardsville - - - - - -
Morehead State Morehead State - - - - - -
05:00 FT South Alabama South Alabama 77 - 38 - 39 -
Appalachian State Appalachian State 83 - 34 - 49 -
05:00 FT Southeast Missouri State Southeast Missouri State 50 - 31 - 19 -
Morehead State Morehead State 64 - 31 - 33 -
05:00 FT Southern Miss Southern Miss 64 - 28 - 36 -
Middle Tenn. St. Middle Tenn. St. 59 - 24 - 35 -
05:00 FT Stetson Stetson 58 - 27 - 31 -
Liberty Liberty 68 - 32 - 36 -
05:00 FT Texas Arlington Texas Arlington 51 - 26 - 25 -
Louisiana Lafayette Louisiana Lafayette 68 - 42 - 26 -
05:00 FT UCLA UCLA 81 - 29 - 52 -
Washington Washington 76 - 39 - 37 -
05:00 FT UT Martin UT Martin 57 - 27 - 30 -
Murray State Murray State 79 - 32 - 47 -
05:30 FT Alabama A&M Alabama A&M 70 - 28 - 42 -
Alabama State Alabama State 63 - 24 - 39 -
05:30 Pst Lamar Lamar - - - - - -
Texas A&M-CC Texas A&M-CC - - - - - -
05:30 FT Southern Southern 88 - 45 - 43 -
Arkansas-Pine Bluff Arkansas-Pine Bluff 53 - 24 - 29 -
05:30 FT UNLV UNLV 77 - 37 - 40 -
New Mexico New Mexico 54 - 26 - 28 -
06:00 Pst Cincinnati Cincinnati - - - - - -
Tulane Tulane - - - - - -
06:00 FT Clemson Clemson 50 - 17 - 33 -
Virginia Virginia 85 - 33 - 52 -
06:00 FT Detroit Detroit 68 - 30 - 38 -
Wisconsin-Green Bay Wisconsin-Green Bay 65 - 33 - 32 -
06:00 FT Lipscomb Lipscomb 67 - 36 - 31 -
North Florida North Florida 72 - 29 - 43 -
06:00 FT Loyola Chicago Loyola Chicago 72 - 28 - 44 -
Northern Iowa Northern Iowa 57 - 29 - 28 -
06:00 FT Northern Kentucky Northern Kentucky 63 - 26 - 37 -
IUPUI IUPUI 65 - 32 - 33 -
06:00 FT Pacific Pacific 58 - 23 - 35 -
Loyola Marymount Loyola Marymount 49 - 24 - 25 -
06:00 FT San Jose State San Jose State 61 - 28 - 33 -
Colorado State Colorado State 88 - 42 - 46 -
06:00 FT Tennessee Tennessee 81 - 34 - 47 -
Vanderbilt Vanderbilt 61 - 24 - 37 -
06:00 AOT UIC UIC 66 - 31 - 25 10
Robert Morris Robert Morris 62 - 30 - 26 6
06:30 FT Alcorn State Alcorn State 71 - 35 - 36 -
Mississippi Valley State Mississippi Valley State 59 - 25 - 34 -
07:00 FT Cal Poly Cal Poly 53 - 26 - 27 -
UC Riverside UC Riverside 70 - 30 - 40 -
07:00 FT Florida Gulf Coast Florida Gulf Coast 63 - 35 - 28 -
Bellarmine Knights Bellarmine Knights 80 - 33 - 47 -
07:00 FT Louisiana Tech Louisiana Tech 82 - 39 - 43 -
UTSA UTSA 66 - 34 - 32 -
07:00 FT New Orleans New Orleans 99 - 52 - 47 -
McNeese State McNeese State 84 - 41 - 43 -
07:00 P2 Oregon State Oregon State 71 0 36 0 35 -
Arizona State Arizona State 72 0 35 0 37 -
07:00 FT Pepperdine Pepperdine 80 - 40 - 40 -
Portland Portland 65 - 31 - 34 -
07:00 FT Rider Rider 72 - 29 - 43 -
Siena Siena 74 - 41 - 33 -
07:00 FT UT Rio Grande Valley UT Rio Grande Valley 72 - 30 - 42 -
Dixie State Dixie State 65 - 33 - 32 -
07:00 FT Wisconsin Milwaukee Wisconsin Milwaukee 74 - 29 - 45 -
Fort Wayne Fort Wayne 81 - 38 - 43 -
07:00 P2 Wright State Wright State 79 0 40 0 39 -
Cleveland State Cleveland State 49 0 22 0 27 -
07:30 P2 Incarnate Word Incarnate Word 44 0 33 0 11 -
Stephen F. Austin Stephen F. Austin 50 0 44 0 6 -
08:00 P2 Miami FL Miami FL 38 0 33 0 5 -
Louisville Louisville 25 0 21 0 4 -
08:00 Pst Oklahoma State Oklahoma State - - - - - -
Oklahoma Oklahoma - - - - - -
08:00 P2 San Francisco San Francisco 27 0 27 0 0 -
Brigham Young Brigham Young 28 0 26 0 2 -
08:00 HT Texas Texas 44 0 44 - - -
Kansas State Kansas State 24 0 24 - - -
08:30 P1 LSU LSU 19 0 19 0 0 -
South Carolina South Carolina 23 0 23 0 0 -
08:30 P1 North Dakota North Dakota 11 0 11 0 0 -
North Dakota State North Dakota State 8 0 8 0 0 -
08:30 - Texas Southern Texas Southern - - - - - -
Grambling State Grambling State - - - - - -
09:00 - California Baptist California Baptist - - - - - -
Tarleton State Texans Tarleton State Texans - - - - - -
09:00 - Seattle Seattle - - - - - -
Utah Valley Utah Valley - - - - - -
09:00 - Tennessee Tech Tennessee Tech - - - - - -
Tennessee State Tennessee State - - - - - -
09:30 - Southern California Southern California - - - - - -
Washington State Washington State - - - - - -
10:00 - CSU Fullerton CSU Fullerton - - - - - -
CSU Northridge CSU Northridge - - - - - -
10:00 - St. Marys (CA) St. Marys (CA) - - - - - -
Gonzaga Gonzaga - - - - - -
10:00 - Utah Utah - - - - - -
California California - - - - - -
12:00 - Hawaii Hawaii - - - - - -
CSU Bakersfield CSU Bakersfield - - - - - -
00:00 - American Eagles American Eagles - - - - - -
Navy Navy - - - - - -
00:00 - Binghamton Binghamton - - - - - -
UMass Lowell UMass Lowell - - - - - -
00:00 - Northwestern Northwestern - - - - - -
Iowa Iowa - - - - - -
01:00 - Charleston Charleston - - - - - -
Northeastern Northeastern - - - - - -
01:00 - Colgate Colgate - - - - - -
Holy Cross Holy Cross - - - - - -
01:00 - Delaware Delaware - - - - - -
Hofstra Hofstra - - - - - -
01:00 - Drexel Drexel - - - - - -
William & Mary William & Mary - - - - - -
01:00 - Purdue Purdue - - - - - -
Penn State Penn State - - - - - -
01:00 Pst Towson Towson - - - - - -
UNC Wilmington UNC Wilmington - - - - - -
01:00 - UMBC UMBC - - - - - -
Hartford Hartford - - - - - -
01:00 - Vermont Vermont - - - - - -
Maine Maine - - - - - -
02:00 - Houston Houston - - - - - -
UCF Knights UCF Knights - - - - - -
02:00 - Marshall Marshall - - - - - -
Western Kentucky Western Kentucky - - - - - -
02:00 - Morgan State Morgan State - - - - - -
Coppin State Coppin State - - - - - -
02:00 - Stony Brook Stony Brook - - - - - -
New Hampshire New Hampshire - - - - - -
02:30 - Dayton Dayton - - - - - -
George Washington George Washington - - - - - -
02:30 - George Washington George Washington - - - - - -
Dayton Dayton - - - - - -
03:00 - Boston U. Boston U. - - - - - -
Army Army - - - - - -
03:00 - Tulsa Tulsa - - - - - -
Memphis Memphis - - - - - -
04:00 - Bradley Bradley - - - - - -
Evansville Evansville - - - - - -
04:00 - Idaho State Idaho State - - - - - -
Sacramento State Sacramento State - - - - - -
04:00 - Illinois State Illinois State - - - - - -
Indiana State Indiana State - - - - - -
04:00 - Iona Iona - - - - - -
St. Peters St. Peters - - - - - -
04:00 - Lehigh Mountain Lehigh Mountain - - - - - -
Bucknell Bucknell - - - - - -
04:00 - Nevada Nevada - - - - - -
Fresno State Fresno State - - - - - -
04:30 - Fordham Fordham - - - - - -
UMass UMass - - - - - -

Ukraine: Superleague

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
18:00 - Zaporizhya Zaporizhya - - - - - -
BC Dnipro BC Dnipro - - - - - -
19:00 - MBC Mykolaiv MBC Mykolaiv - - - - - -
Odessa Odessa - - - - - -
21:00 - Cherkaski Mavpy Cherkaski Mavpy - - - - - -
Khimik Yuzhne Khimik Yuzhne - - - - - -

United Kingdom: BBL

เวลา สด ทีม คะแนน 1 2 3 4 OT
22:00 - Bristol Flyers Bristol Flyers - - - - - -
Worcester Wolves Worcester Wolves - - - - - -
22:30 - Glasgow Rocks Glasgow Rocks - - - - - -
Sheffield Sharks Sheffield Sharks - - - - - -
00:00 - Chesire Phoenix Chesire Phoenix - - - - - -
Surrey Scorchers Surrey Scorchers - - - - - -
00:00 Pst Manchester Giants Manchester Giants - - - - - -
London Lions London Lions - - - - - -
00:30 - Newcastle Eagles Newcastle Eagles - - - - - -
Plumouth Raiders Plumouth Raiders - - - - - -

basketball livescore

จากข้อมูลข้างต้นจะเห็นว่าเราให้ ผลบาสเกตบอลสด 7m มากมายทั่วโลก แบบสดๆ basketball livescore รายงานบาส ไลฟ์สกอร์ ยังมีการแข่งขันระดับทีมชาติ เช่น บาสเกตบอลชิงแชมป์โลก โอลิมปิก เอเชียนเกมส์ ซีเกมส์